สมาคมนักเรียนเก่าญี่ปุ่น ในพระบรมราชูปถัมภ์ โดย รศ.ดร.วิสุทธิ์ ฐิติรุ่งเรือง เหรัญญิก และคณะ ร่วมประชุมปรึกษาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น พร้อมทั้งเสนอแนวทางการดำเนินงานด้านการเงิน และบัญชี กับ คุณมาลินี วรรณวงศ์ , ผศ.ดร.ธนียา เจติยานุกรกุล ,รศ.ดร.อัญชลี วรรณสาร , คุณอนุชิต ไชยถา และ เจ้าหน้าที่สมาคมนักเรียนเก่าญี่ปุ่น ในพระบรมราชูปถัมภ์(ภาคเหนือ) เมื่อวันที่ 12 มิถุนายน 2566 ณ ที่ทำการ ส.น.ญ.(ภาคเหนือ)
![](https://www.ojsat.or.th/main/wp-content/uploads/2023/06/177125-1-1024x768.jpg)
![](https://www.ojsat.or.th/main/wp-content/uploads/2023/06/177288-1024x768.jpg)
![](https://www.ojsat.or.th/main/wp-content/uploads/2023/06/177289-1024x768.jpg)
![](https://www.ojsat.or.th/main/wp-content/uploads/2023/06/177290-1024x768.jpg)
![](https://www.ojsat.or.th/main/wp-content/uploads/2023/06/177291-1024x768.jpg)
![](https://www.ojsat.or.th/main/wp-content/uploads/2023/06/177292-1024x768.jpg)
![](https://www.ojsat.or.th/main/wp-content/uploads/2023/06/177293-1024x768.jpg)